| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Loại tín hiệu | Tín hiệu tương tự và kỹ thuật số |
|---|---|
| cuộc sống làm việc | dài |
| Vật liệu tiếp xúc | Kim loại quý |
| Số mạch | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Tốc độ định mức | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Môi trường vận hành | -40~80oC, 80% RH |
| Vật liệu chống điện | 500MΩ/500VDC |
| Xếp hạng V/I | 0-240VDC/Tối đa 1A |
| Độ bền điện môi | 500VAC/50Hz/60s |
| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |