| Rated Speed | 5000 rpm |
|---|---|
| Design Loop | 18 |
| Contact Resistance | ≤10mΩ |
| Maximum Current | 1A |
| Working Life | 10 million rpm |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |