| วงจรออกแบบ | 60 |
| ความต้านทานฉนวน | 500MΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้าพิกัด | 500VDC/1A |
| ความแข็งแรงของไดอิเล็กทริก | ≥500VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |
| ความเร็วพิกัด | >15000 rpm |
| อายุการใช้งาน | 50 ล้านรอบ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10℃ ~35℃ |
| วัสดุหน้าสัมผัส | ทองคำ-ทองคำ |
| วัสดุเปลือก | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความชื้น | 20%~80% |