| Số mặt | 23 |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Vật liệu | thủy tinh |
| Ứng dụng | Các thí nghiệm quang học |
| Xét bề mặt | Xét bóng |
| Số mặt | 7 |
|---|---|
| Góc của các cạnh | 60 ĐỘ |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Vật liệu | thủy tinh |
| Ứng dụng | Các thí nghiệm quang học |
| Số mặt | 24 |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Vật liệu | thủy tinh |
| Ứng dụng | Các thí nghiệm quang học |
| Xét bề mặt | Xét bóng |
| Số mặt | 36 |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Vật liệu | GCr15 |
| Ứng dụng | Các thí nghiệm quang học |
| Xét bề mặt | Xét bóng |
| Số mặt | 12 |
|---|---|
| Góc của các cạnh | 60 ĐỘ |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Vật liệu | thủy tinh |
| Ứng dụng | Các thí nghiệm quang học |
| Số mặt | 17 |
|---|---|
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Vật liệu | thủy tinh |
| Ứng dụng | Các thí nghiệm quang học |
| Xét bề mặt | Xét bóng |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
|---|---|
| Đường kính bị kích thích | 80-150mm |
| Số mặt | 23 |
| Chỉ số khúc xạ | 1,5 |
| Ứng dụng | Các thí nghiệm quang học |
| Độ nhám bề mặt của mặt phẳng mốc | Ra ≤ 0,05 um |
|---|---|
| Độ dày lăng kính | 17-20mm |
| Xét bề mặt | Xét bóng |
| Chỉ số khúc xạ | 1,5 |
| Đường kính bị kích thích | 80-150mm |