Vòng trượt điện mini SP018006 được thiết kế cho UAV yêu cầu quay 360° với nguồn điện và tín hiệu không bị gián đoạn. Với thiết kế trọng lượng nhẹ (<30g), vỏ thép không gỉ + nhôm, và bảo vệ IP51, nó đảm bảo hoạt động đáng tin cậy dưới rung động và quay.
| Vòng lặp thiết kế | 6 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Dòng điện | 1A |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤10mΩ |
| Tốc độ định mức | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Tuổi thọ làm việc | ≥100 giờ (Tuổi thọ lưu trữ: ≥12 năm) |
| Nhiệt độ hoạt động | -45℃ đến 60℃ |
| Vật liệu tiếp điểm | Vàng-vàng |
| Vật liệu vỏ | Hợp kim thép không gỉ + nhôm |
| Mô-men xoắn khởi động tối đa | 3m N.m |
| Trọng lượng | <30g (không bao gồm dây) |
| Cấp IP | IP51 |