| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ định mức | 0-10000 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng lặp thiết kế | 8 |
| Điện trở cách điện | 220MΩ/250V/DC |
| Liên hệ | Vàng vàng |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ 80 |
| Vòng lặp thiết kế | 8 |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 0-10000 vòng / phút |
| Điện trở cách điện | 220MΩ/250V/DC |
| Hiện hành | 240VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Vòng lặp thiết kế | 8 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 220MΩ/250V/DC |
| Hiện hành | 240VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤10mΩ |
| Vòng lặp thiết kế | 8 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 220MΩ/250V/DC |
| Hiện hành | 240VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤10mΩ |
| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |