Vòng trượt SP056060-080-G15 cung cấptruyền nhiều kênh ổn địnhtại15,000 rpmvới60 mạchCác liên lạc vàng-vàng của nó và vỏ nhôm cung cấp độ bền đặc biệt choHàng không vũ trụ, đường sắt, đường hầm gió và hệ thống thử nghiệm tốc độ cao công nghiệp.
| Chuỗi thiết kế | 60 |
| Kháng cách nhiệt | 500MΩ/500V/DC |
| Điện áp/đồng điện | 500VDC/1A |
| Sức mạnh điện đệm | ≥ 500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi kháng động | ≤ 50mΩ |
| Tốc độ định số | > 15000 vòng/giờ |
| Cuộc sống làm việc | 50 triệu lần quay |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 35°C |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Vật liệu vỏ | Đồng hợp kim nhôm |
| Độ ẩm | 20% đến 80% |