Cái này.vòng trượt nhỏ gọn hiệu suất caotính năng nâng caocông nghệ tiếp xúc vàng với vàngcho truyền tín hiệu đáng tin cậy trong các ứng dụng xoay liên tục. Được thiết kế cho hệ thống radar, ăng-ten truyền thông,và nền tảng xoay đòi hỏi hiệu suất ổn định trong điều kiện đòi hỏi.
Hệ thống radar, ăng-ten truyền thông vệ tinh, hệ thống giám sát quay và nền tảng tự động hóa công nghiệp đòi hỏi kết nối quay đáng tin cậy.
| Chuỗi thiết kế | 6 |
|---|---|
| Kháng cách nhiệt | 250MΩ/250V/DC |
| Hiện tại | 1A |
| Sức mạnh điện đệm | > 250VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi kháng động | ≤ 10mΩ |
| Tốc độ định số | 0-3000 rpm |
|---|---|
| Cuộc sống làm việc | ≥100 giờ (Thời gian lưu trữ: ≥12 năm) |
| Nhiệt độ hoạt động | -45°C đến +60°C |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-vàng |
| Vật liệu vỏ | Thép không gỉ + hợp kim nhôm |
| Động lực khởi động tối đa | 3m N.m |
| Trọng lượng | < 30g (không bao gồm dây) |
| IP | IP51 |