| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ ~ 80 ℃ |
| ความแข็งแรงของอิเล็กทริก | > 200VAC/50Hz/60s |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| ห่วงการออกแบบ | 36/56 |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 0–250 รอบต่อนาที |
| อายุการใช้งาน | 10 ล้านการปฏิวัติ |
| ความต้านทานของฉนวน | 500MΩ/500VDC |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |