| กระบวนการผลิตชิ้นส่วนที่มีความแม่นยำ | ความทนทานต่อมิติ <0.01mm สำหรับส่วนประกอบที่มีความแม่นยำสูง |
|---|---|
| กระบวนการปรับเส้นใยแปรงขั้นสูง | การออกแบบแปรงที่เป็นนวัตกรรมสำหรับอายุการใช้งานที่ยาวนาน |
| การออกแบบที่คอมแพ็ค | ขนาดเล็กและโครงสร้างขนาดกะทัดรัดเพื่อการปรับตัว |
| ชีวิตการทำงาน | การปฏิวัติ 100 ล้านครั้ง |
| การออกแบบโครงสร้างที่แข็งแกร่ง | 304 โครงสร้างสแตนเลสสำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง |
| กระบวนการผลิตชิ้นส่วนที่มีความแม่นยำ | ความทนทานต่อมิติ <0.01mm สำหรับส่วนประกอบที่มีความแม่นยำสูง |
|---|---|
| กระบวนการปรับเส้นใยแปรงขั้นสูง | การออกแบบแปรงที่เป็นนวัตกรรมสำหรับอายุการใช้งานที่ยาวนาน |
| การออกแบบที่คอมแพ็ค | ขนาดเล็กและโครงสร้างขนาดกะทัดรัดเพื่อการปรับตัว |
| ชีวิตการทำงาน | การปฏิวัติ 100 ล้านครั้ง |
| การออกแบบโครงสร้างที่แข็งแกร่ง | 304 โครงสร้างสแตนเลสสำหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรง |
| ความเร็วในการหมุน | 0-10000รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 18 |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านวงกลม |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°C ~ 80°C |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 80VDC/1A |
| กำลังไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานอย่างต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |
| ข้อมูลจำเพาะของลูป | 26,28,50 (ย=49.5) |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 0-100rpm |
| อายุการใช้งาน | 107 รอบต่อนาที |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/50Hz/60s |
| ติดต่อวัสดุ | ทองทอง |
| เกรดการป้องกัน | IP54 |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลสสตีล 304 |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 2A ต่อวงจร |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ℃ ถึง 60 ℃ |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |