| Tốc độ quay | 0-10000 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 18 |
| cuộc sống lao động | vòng tròn 10 triệu |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -50oC ~ 80oC |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Điện trở cách nhiệt | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 80VDC/1A |
| Cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Thông số vòng lặp | 26,28,50 (L=49,5) |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 0-100 vòng/phút |
| cuộc sống phục vụ | 10⁷ vòng/phút |
| Độ bền điện môi | 500VAC/50Hz/60s |
| Tài liệu liên hệ | Vàng vàng |
| Lớp bảo vệ | IP54 |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Đánh giá hiện tại | 2A mỗi mạch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 60℃ |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |