| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Thiết kế nhỏ gọn | Kích thước nhỏ và cấu trúc nhỏ gọn cho khả năng thích ứng |
| Cuộc sống làm việc | 100 triệu cuộc cách mạng |
| Thiết kế kết cấu mạnh mẽ | Cấu trúc thép không gỉ 304 cho môi trường khắc nghiệt |
| Lead Length | 300mm |
|---|---|
| Shell Material | Aluminum alloy |
| Rotation Way | Flange Installation |
| Feture | High Speed |
| Through Bore Size | 40 Mm |
| Sức mạnh điện môi | > 200vac/50Hz/60s |
|---|---|
| Cân nặng | <60g (không bao gồm dây) |
| Vật liệu liên hệ | Vàng vàng |
| Đặc điểm kỹ thuật của dây | AF200-0,05mm² |
| Xếp hạng hiện tại | 1 a |
| Dielectric Strength | ≥300VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| Current rating | 1A |
| Operating Speed | 5000rpm |
| Mounting Method | Flange Mounting |
| Protection Level | IP51 |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Thiết kế nhỏ gọn | Kích thước nhỏ và cấu trúc nhỏ gọn cho khả năng thích ứng |
| Cuộc sống làm việc | 100 triệu cuộc cách mạng |
| Thiết kế kết cấu mạnh mẽ | Cấu trúc thép không gỉ 304 cho môi trường khắc nghiệt |
| Tốc độ quay | 0-10000 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 18 |
| cuộc sống lao động | vòng tròn 10 triệu |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -50oC ~ 80oC |
| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Điện trở cách nhiệt | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 80VDC/1A |
| Cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Thiết kế nhỏ gọn | Kích thước nhỏ và cấu trúc nhỏ gọn cho khả năng thích ứng |
| Cuộc sống làm việc | 100 triệu cuộc cách mạng |
| Thiết kế kết cấu mạnh mẽ | Cấu trúc thép không gỉ 304 cho môi trường khắc nghiệt |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Thiết kế nhỏ gọn | Kích thước nhỏ và cấu trúc nhỏ gọn cho khả năng thích ứng |
| Cuộc sống làm việc | 100 triệu cuộc cách mạng |
| Thiết kế kết cấu mạnh mẽ | Cấu trúc thép không gỉ 304 cho môi trường khắc nghiệt |