| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเป็นฉนวน | ≥300VAC/50Hz/60วินาที |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1เอ |
| ความเร็วในการทำงาน | 5,000 รอบต่อนาที |
| วิธีการติดตั้ง | การติดตั้งหน้าแปลน |
| ระดับการป้องกัน | IP51 |
| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-10000รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 18 |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านวงกลม |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°C ~ 80°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (ปรับแต่งได้ 1,000-10,000 รอบต่อนาที) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| ความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| LOOP ที่ออกแบบมา | ≤18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 250mΩ/250V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 80VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | > 300VAC/50Hz/60s |
| ห่วงการออกแบบ | 36、56 |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 0-250รอบต่อนาที |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านรอบต่อนาที |
| ความเป็นฉนวน | 250VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| Contact Resistance | ≤10mΩ |
|---|---|
| Ip Protection Grade | IP51 |
| Life Expectancy | 10 million revolutions |
| Housingmaterial | Stainless steel |
| Designed Loop | 18 |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |