| LOOP ที่ออกแบบมา | 26、28、50 (L = 49.5) |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 0-240VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/50Hz/60s |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 0-250VDC /สูงสุด 2A |
| วัสดุของเปลือก | สแตนเลสสตีล 304 |
| ความเป็นฉนวน | 250VAC/50Hz/60s |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |