| Vòng lặp được thiết kế | 26、28、50 (L = 49,5) |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định số | 0-240VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | 500VAC/50Hz/60s |
| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 70℃ |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 0-250VDC /MAX 2A |
| Vật liệu vỏ | Thép không gỉ 304 |
| Độ bền điện môi | 250vac/50Hz/60s |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |