| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (có thể tùy chỉnh 1000-10000RPM) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| điện trở động | 10mΩ |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 1A |
| Tốc độ vận hành | 5000 vòng/phút |
| Phương pháp lắp | Gắn mặt bích |
| Cấp độ bảo vệ | IP51 |
| Tốc độ quay | 0-10000 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 18 |
| cuộc sống lao động | vòng tròn 10 triệu |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -50oC ~ 80oC |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 2A |
| Kích thước | nhỏ bé |
| Lớp bảo vệ | IP54 |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Vòng lặp được thiết kế | 26、28、50 (L = 49,5) |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định số | 0-240VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | 500VAC/50Hz/60s |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
|---|---|
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Cuộc sống làm việc | 10 triệu vòng / phút |
| Khu vực ứng dụng | Được sử dụng cho các tín hiệu đo biến dạng nền tảng kiểm tra tốc độ cao, tín hiệu cặp nhiệt điện, v. |
| Tốc độ định mức | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Môi trường vận hành | -40~80oC, 80% RH |
| Vật liệu chống điện | 500MΩ/500VDC |
| Xếp hạng V/I | 0-240VDC/Tối đa 1A |
| Độ bền điện môi | 500VAC/50Hz/60s |
| Tốc độ quay | 0-10000 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 18 |
| cuộc sống lao động | vòng tròn 10 triệu |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -50oC ~ 80oC |