| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (ปรับแต่งได้ 1,000-10,000 รอบต่อนาที) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| ความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเป็นฉนวน | ≥300VAC/50Hz/60วินาที |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1เอ |
| ความเร็วในการทำงาน | 5,000 รอบต่อนาที |
| วิธีการติดตั้ง | การติดตั้งหน้าแปลน |
| ระดับการป้องกัน | IP51 |
| ความเร็วในการหมุน | 0-10000รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 18 |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านวงกลม |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°C ~ 80°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 2A |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| เกรดการป้องกัน | IP54 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 26、28、50 (L = 49.5) |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 0-240VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/50Hz/60s |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
|---|---|
| ความชื้นในการใช้งาน | ≤80% |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านรอบต่อนาที |
| พื้นที่แอปพลิเคชัน | ใช้สำหรับสัญญาณมาตรวัดความเครียดแพลตฟอร์มความเร็วสูงสัญญาณเทอร์โมคัปเปิล ฯลฯ |
| ความเร็วที่กำหนด | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการดำเนินงาน | -40~80°C, ≤80% ความชื้น |
| ความต้านทานของฉนวน | 500MΩ/500VDC |
| เรต V/I | 0-240VDC/สูงสุด 1A |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/50Hz/60s |
| ความเร็วในการหมุน | 0-10000รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 18 |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านวงกลม |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°C ~ 80°C |