SP018006 สลิปริงไฟฟ้าขนาดเล็ก
สลิปริงขนาดเล็กของเราได้รับการออกแบบมาสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมความเร็วสูง รองรับความเร็วในการหมุน 0-3000 RPM ด้วยหน้าสัมผัสแบบ Gold-Gold ขั้นสูง ทำให้มีความต้านทานพลวัตต่ำเป็นพิเศษ (≤10mΩ) และการส่งสัญญาณไฟฟ้าที่เสถียร ตัวเรือนสแตนเลสและอลูมิเนียมอัลลอยด์ที่แข็งแรงพร้อมการป้องกันระดับ IP51 รับประกันความทนทานในสภาพแวดล้อมที่ต้องการ.
| วงจรออกแบบ | 6 |
|---|---|
| ความต้านทานฉนวน | 250MΩ/250V/DC |
| กระแส | 1A |
| ความแข็งแรงของฉนวน | >250VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานพลวัต | ≤10mΩ |
| ความเร็วที่กำหนด | 0-3000 RPM |
|---|---|
| อายุการใช้งาน | ≥100 ชั่วโมง (อายุการเก็บรักษา: ≥12 ปี) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45℃ ถึง 60℃ |
| วัสดุหน้าสัมผัส | Gold-Gold |
| วัสดุเปลือก | สแตนเลส + อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แรงบิดเริ่มต้นสูงสุด | 3m N.m |
| น้ำหนัก | <30g (ไม่รวมสายไฟ) |
| ระดับ IP | IP51 |