| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ความเร็วในการหมุน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 60°C |
| ความเร็วในการทำงาน | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 3เอ |
| ความต้านทานของฉนวน | 200MΩ/250V/กระแสตรง |
| จำนวนช่อง | 20 |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | 250Vdc |
| จำนวนวงจร | 20 |
|---|---|
| กระแสสูงสุด | 1เอ |
| ติดต่อวัสดุ | ทอง-ทอง |
| ความเร็วสูงสุด | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
| ชีวิตการทำงาน | วงกลม 10 ล้าน ~ 100 ล้าน |