| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Vòng lặp thiết kế | 36、56 |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 0-250 vòng / phút |
| cuộc sống làm việc | 10 triệu vòng / phút |
| Độ bền điện môi | 250vac/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤10mΩ |
| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |