| Độ bền điện môi | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 2A |
| Tiến hành vật liệu | Đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Vật liệu chống điện | ≥1000MΩ |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 2A |
| Tiến hành vật liệu | Đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Vật liệu chống điện | ≥1000MΩ |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 2A |
| Tiến hành vật liệu | Đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Vật liệu chống điện | ≥1000MΩ |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 1A |
| Tốc độ vận hành | 5000 vòng/phút |
| Phương pháp lắp | Gắn mặt bích |
| Cấp độ bảo vệ | IP51 |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 2A |
| Tiến hành vật liệu | Đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Vật liệu chống điện | ≥1000MΩ |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 2A |
| Tiến hành vật liệu | Đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Vật liệu chống điện | ≥1000MΩ |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Vòng | 36, 56 |
|---|---|
| Tốc độ | 0–250 vòng/phút |
| Trọn đời | 10 triệu vòng / phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ ~ 85℃ |
| Liên hệ | Vàng vàng |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |