| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| ความเป็นฉนวน | ≥300VAC/50Hz/60วินาที |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1เอ |
| ความเร็วในการทำงาน | 5,000 รอบต่อนาที |
| วิธีการติดตั้ง | การติดตั้งหน้าแปลน |
| ระดับการป้องกัน | IP51 |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| ลูป | 36, 56 |
|---|---|
| ความเร็ว | 0–250 รอบต่อนาที |
| ตลอดชีวิต | 10 ล้านรอบต่อนาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ ~ 85 ℃ |
| ติดต่อ | ทองทอง |
| ความเร็วในการหมุน | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | ≤44 |
| ชีวิตการทำงาน | 5 ล้านรอบต่อนาที |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55 ℃ ~ 85 ℃ |