| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |
| วงจร | 8 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 220MΩ/250V/กระแสตรง |
| ปัจจุบัน | 240VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥300VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 26、28、50 (L = 49.5) |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 0-240VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/50Hz/60s |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| LOOP ที่ออกแบบมา | 26、28、50 (L = 49.5) |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 0-240VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/50Hz/60s |
| ช่อง | 18 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แหวนสลิปนำไฟฟ้า |
| เกรดป้องกัน | IP51 |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านวงกลม |
| ความเร็วที่กำหนด | 5,000 รอบต่อนาที |
| ห่วงการออกแบบ | 20 |
|---|---|
| อายุขัย | 10 ล้านการปฏิวัติ |
| วัสดุเปลือก | อลูมิเนียมอัลลอยด์/สแตนเลส 304/สแตนเลส 316L |
| อัตราความเร็ว | 0 ~ 3000 รอบต่อนาที |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1เอ |
| ขนาด | เล็กเป็นพิเศษ |
|---|---|
| ระดับความกระชับกําลัง | 80V |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-1000RPM |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 ℃ ถึง 65 ℃ |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 2A |
| วัสดุที่ดำเนินการ | ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥1000MΩ |