| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |
| Chu trình | 8 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 220MΩ/250V/DC |
| Hiện hành | 240VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤10mΩ |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Vòng lặp được thiết kế | 26、28、50 (L = 49,5) |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định số | 0-240VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | 500VAC/50Hz/60s |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Vòng lặp được thiết kế | 26、28、50 (L = 49,5) |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định số | 0-240VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | 500VAC/50Hz/60s |
| Kênh | 18 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Vòng trượt dẫn điện |
| Lớp bảo vệ | IP51 |
| cuộc sống làm việc | vòng tròn 10 triệu |
| Tốc độ định mức | 5000 vòng / phút |
| Vòng thiết kế | 20 |
|---|---|
| Tuổi thọ | 10 triệu vòng quay |
| Chất liệu vỏ | Hợp kim nhôm/thép không gỉ 304/thép không gỉ 316L |
| Tỷ lệ tốc độ | 0 ~ 3000 vòng/phút |
| Đánh giá hiện tại | 1A |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 2A |
| Tiến hành vật liệu | Đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Vật liệu chống điện | ≥1000MΩ |