CácSP018006 vòng trượt điện miniđược thiết kế cho UAVs đòi hỏiChuyển 360 ° với nguồn cung cấp và truyền tín hiệu không bị gián đoạn.Xây dựng nhẹ (<30g),thép không gỉ + vỏ nhôm, vàBảo vệ IP51, nó đảm bảo hoạt động đáng tin cậy dưới rung động và xoay.
| Chuỗi thiết kế | 6 |
|---|---|
| Kháng cách nhiệt | 250MΩ/250V/DC |
| Hiện tại | 1A |
| Sức mạnh điện đệm | > 250VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi kháng động | ≤ 10mΩ |
| Tốc độ định số | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Cuộc sống làm việc | ≥100 giờ (Thời gian lưu trữ: ≥12 năm) |
| Nhiệt độ hoạt động | -45°C đến 60°C |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-vàng |
| Vật liệu vỏ | Thép không gỉ + hợp kim nhôm |
| Động lực khởi động tối đa | 3m N.m |
| Trọng lượng | < 30g (không bao gồm dây) |
| IP | IP51 |