| Thiết kế vòng lặp | 18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 80VDC/1A |
| cường độ điện | ≥300VAC/50Hz/60S |
| Thời gian làm việc liên tục | 96 giờ |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 0-300 vòng / phút |
| Sức mạnh điện môi | > 200vac/50Hz/60s |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Vòng lặp được thiết kế | 50、40、30、20 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 200mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 0-100VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 200vac/50Hz/60s |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Công nghệ xử lý gương | Liên hệ bề mặt kết thúc RA0.02 để tiếp xúc điện đáng tin cậy |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Bảo vệ chống xâm nhập | IP65 để bảo vệ chống lại môi trường khắc nghiệt |