| Công nghệ xử lý gương | Liên hệ bề mặt kết thúc RA0.02 để tiếp xúc điện đáng tin cậy |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65 để bảo vệ chống lại môi trường khắc nghiệt |
| Công nghệ xử lý gương | Liên hệ bề mặt kết thúc RA0.02 để tiếp xúc điện đáng tin cậy |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65 để bảo vệ chống lại môi trường khắc nghiệt |
| Công nghệ xử lý gương | Liên hệ bề mặt kết thúc RA0.02 để tiếp xúc điện đáng tin cậy |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65 để bảo vệ chống lại môi trường khắc nghiệt |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Thiết kế vòng lặp | Số 24, số 48 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | ≥250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 500mA |
| cường độ điện | 250vac/50Hz/60s |
| cuộc sống làm việc | 50 triệu vòng / phút |
| Vật liệu nhà ở | 303 Thép không gỉ |
|---|---|
| Vòng lặp được thiết kế | 36 hoặc 56 |
| Điện trở tiếp xúc | ≤10mΩ |
| Độ bền điện môi | 250vac/50Hz/60s |
| Tốc độ định mức | 0-250 vòng / phút |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
|---|---|
| Khu vực ứng dụng | Được sử dụng cho các tín hiệu đo biến dạng nền tảng kiểm tra tốc độ cao, tín hiệu cặp nhiệt điện, v. |
| Danh mục sản phẩm | vòng trượt nhỏ |
| Điện trở cách nhiệt | 200mΩ/250V/dc |
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Tên sản phẩm | Cuộc sống làm việc lâu dài 10 triệu vòng / phút vòng |
|---|---|
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Sức mạnh điện môi | > 200vac/50Hz/60s |
| Vòng lặp được thiết kế | 50, 40, 30, 20 |
| Điện áp định mức | 0-100VDC |
|---|---|
| Hoạt động độ ẩm | ≤80% |
| Tên sản phẩm | Conpact kích thước vòng trượt vòng tốc độ cao vòng quay vòng dài vòng chung |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
| Thông số kỹ thuật dây | AF200-0,05mm² |