แหวนลื่นขนาดเล็กความเร็วสูง - เทคโนโลยีติดต่อทอง-ทองที่น่าเชื่อถือ
แหวนเลื่อนขนาดเล็กนี้รองรับการหมุน 0-3000 รอบ / นาที, เรทกระแสไฟฟ้า 1Aและความต้านทานการปิด 250MΩ/250V DCสัมพันธ์ทอง-ทองคําและความต้านทานแบบไดนามิก ≤10mΩให้การส่งไฟฟ้าที่น่าเชื่อถือ< 30 กรัม) และแม่นยํา (ความละเอียด <0.01mm, การขยับแกน <0.01mm), กับป้องกัน IP51มันเหมาะสําหรับอัตโนมัติอุตสาหกรรมและหุ่นยนต์.
| รายละเอียดไฟฟ้า | |
|---|---|
| ลุปการออกแบบ | 6 |
| ความต้านทานต่อการปิด | 250MΩ/250V/DC |
| ปัจจุบัน | 1A |
| ความแข็งแรงแบบดียิเลคทริก | > 250VAC/50Hz/60s |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤ 10mΩ |
| รายละเอียดทางกล | |
| ความเร็วปริมาณ | 0-3000 รอบ / นาที |
| ชีวิต การ ทํางาน | อายุการเก็บรักษา ≥ 100 ชั่วโมง: ≥ 12 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -45°C ~ 60°C |
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| วัสดุของเปลือก | สแตนเลส + แอลูมิเนียม |
| ทัณฑ์เริ่มต้นสูงสุด | 3m N.m |
| น้ําหนัก | < 30 กรัม (ไม่รวมสาย) |
| เกรด IP | IP51 |