Vòng trượt nhỏ tốc độ cao - Công nghệ liên lạc vàng-vàng đáng tin cậy
Chiếc vòng trượt nhỏ này hỗ trợChuyển 0-3000 vòng/phút, được đánh giáDòng điện 1A, vàKháng cách nhiệt 250MΩ/250V DC. Vàng-vàng liên lạc vàKháng động ≤10mΩđảm bảo truyền điện đáng tin cậy.< 30g) và chính xác (Độ khoan dung <0,01mm, dịch chuyển trục <0,01mm), vớiBảo vệ IP51, nó là lý tưởng choTự động hóa công nghiệp và robot.
| Thông số kỹ thuật điện | |
|---|---|
| Chuỗi thiết kế | 6 |
| Kháng cách nhiệt | 250MΩ/250V/DC |
| Hiện tại | 1A |
| Sức mạnh điện đệm | > 250VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi kháng động | ≤ 10mΩ |
| Thông số kỹ thuật cơ khí | |
| Tốc độ định số | 0-3000 vòng/phút |
| Cuộc sống làm việc | Thời gian lưu trữ ≥100h: ≥12 năm |
| Nhiệt độ hoạt động | -45 °C ~ 60 °C |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-vàng |
| Vật liệu vỏ | Thép không gỉ + hợp kim nhôm |
| Động lực khởi động tối đa | 3m N.m |
| Trọng lượng | < 30g (không bao gồm dây) |
| IP | IP51 |