| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP54 |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Kích thước | nhỏ bé |
| Đánh giá hiện tại | 2A |
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
|---|---|
| Tốc độ hoạt động | 0-30 vòng / phút |
| Đánh giá điện áp | 240VAC/DC |
| Độ bền điện môi | 500VAC@50Hz |
| chứng nhận | CE, RoHS |
| Lead Length | 300mm |
|---|---|
| Shell Material | Aluminum alloy |
| Rotation Way | Flange Installation |
| Feture | High Speed |
| Through Bore Size | 40 Mm |
| Sức mạnh điện môi | > 200vac/50Hz/60s |
|---|---|
| Cân nặng | <60g (không bao gồm dây) |
| Vật liệu liên hệ | Vàng vàng |
| Đặc điểm kỹ thuật của dây | AF200-0,05mm² |
| Xếp hạng hiện tại | 1 a |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 70℃ |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp/Dòng điện định mức | 0-250VDC /MAX 2A |
| Vật liệu vỏ | Thép không gỉ 304 |
| Độ bền điện môi | 250vac/50Hz/60s |
| Tốc độ quay | 0-10000 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 18 |
| cuộc sống lao động | vòng tròn 10 triệu |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -50oC ~ 80oC |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC@50Hz |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 2A |
| Tiến hành vật liệu | Đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Vật liệu chống điện | ≥1000MΩ |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Thông số vòng lặp | 26,28,50 (L=49,5) |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 0-100 vòng/phút |
| cuộc sống phục vụ | 10⁷ vòng/phút |
| Độ bền điện môi | 500VAC/50Hz/60s |
| Tài liệu liên hệ | Vàng vàng |