| เรตติ้งปัจจุบัน | 2A ต่อวงจร |
|---|---|
| วัสดุติดต่อ | ทองเป็นทอง |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20℃ ถึง +60℃ |
| แอปพลิเคชัน | การส่งสัญญาณและพลังงานแบบหมุน |
| LOOP ที่ออกแบบมา | ≤18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 250mΩ/250V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 80VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | > 300VAC/50Hz/60s |
| LOOP ที่ออกแบบมา | ≤18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 250mΩ/250V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 80VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | > 300VAC/50Hz/60s |
| ความต้านทานของฉนวน | 1,000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| ความเร็วหมุน | 100000 รอบต่อนาที |
| ปัจจุบัน | 1 A/วงจร |
| ความเร็วในการทำงาน | 0~20000 รอบ / นาที |
| ฟีตเจอร์ | ความเร็วสูง |
| LOOP ที่ออกแบบมา | ≤18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 250mΩ/250V/DC |
| ความดันเฉพาะ | 80VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเป็นฉนวน | > 300VAC/50Hz/60s |
| ความต้านทานฉนวน | 1,000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| ความเร็วในการหมุน | 100000 รอบต่อนาที |
| ปัจจุบัน | 1 A/วงจร |
| ความเร็วในการทำงาน | 0~20000 รอบ / นาที |
| ฟีตเจอร์ | ความเร็วสูง |
| ความต้านทานของฉนวน | 1,000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| ความเร็วหมุน | 100000 รอบต่อนาที |
| ปัจจุบัน | 1 A/วงจร |
| ความเร็วในการทำงาน | 0~20000 รอบ / นาที |
| ฟีตเจอร์ | ความเร็วสูง |
| ความต้านทานของฉนวน | 1,000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| ความเร็วหมุน | 100000 รอบต่อนาที |
| ปัจจุบัน | 1 A/วงจร |
| ความเร็วในการทำงาน | 0~20000 รอบ / นาที |
| ฟีตเจอร์ | ความเร็วสูง |
| ความต้านทานของฉนวน | 1,000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| ความเร็วหมุน | 100000 รอบต่อนาที |
| ปัจจุบัน | 1 A/วงจร |
| ความเร็วในการทำงาน | 0~20000 รอบ / นาที |
| ฟีตเจอร์ | ความเร็วสูง |
| ความเร็วในการหมุน | 0-10000รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 18 |
| ชีวิตการทำงาน | 10 ล้านวงกลม |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤20mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°C ~ 80°C |