| Đánh giá hiện tại | 2A mỗi mạch |
|---|---|
| Vật liệu tiếp xúc | vàng sang vàng |
| Mức độ bảo vệ | IP54 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến +60℃ |
| Ứng dụng | Truyền tín hiệu và điện quay |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Vật liệu chống điện | 1000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| Tốc độ quay | 100000RPM |
| Hiện tại | 1 A/Mạch |
| tốc độ làm việc | 0~20000rpm |
| thai nhi | Tốc độ cao |
| Vòng lặp được thiết kế | ≤18 |
|---|---|
| Vật liệu chống điện | 250mΩ/250V/dc |
| Điện áp định số | 80VDC |
| Lưu lượng điện | 1 A |
| Độ bền điện môi | > 300VAC/50Hz/60s |
| Điện trở cách nhiệt | 1000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| Tốc độ quay | 100000RPM |
| Hiện hành | 1 A/Mạch |
| tốc độ làm việc | 0~20000rpm |
| thai nhi | Tốc độ cao |
| Vật liệu chống điện | 1000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| Tốc độ quay | 100000RPM |
| Hiện tại | 1 A/Mạch |
| tốc độ làm việc | 0~20000rpm |
| thai nhi | Tốc độ cao |
| Vật liệu chống điện | 1000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| Tốc độ quay | 100000RPM |
| Hiện tại | 1 A/Mạch |
| tốc độ làm việc | 0~20000rpm |
| thai nhi | Tốc độ cao |
| Vật liệu chống điện | 1000mΩ @ 500VDC |
|---|---|
| Tốc độ quay | 100000RPM |
| Hiện tại | 1 A/Mạch |
| tốc độ làm việc | 0~20000rpm |
| thai nhi | Tốc độ cao |
| Tốc độ quay | 0-10000 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 18 |
| cuộc sống lao động | vòng tròn 10 triệu |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -50oC ~ 80oC |