| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 ~ 3 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 500/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เชียงใหม่ |
| ความเป็นฉนวน | ≥300VAC/50Hz/60วินาที |
|---|---|
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1เอ |
| ความเร็วในการทำงาน | 5,000 รอบต่อนาที |
| วิธีการติดตั้ง | การติดตั้งหน้าแปลน |
| ระดับการป้องกัน | IP51 |
| ห่วงการออกแบบ | 18 |
|---|---|
| ความเร็วในการทำงาน | 5000 รอบต่อนาที |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส |
| ประเภทการติดตั้ง | หน้าแปลน เจาะทะลุ หรือติดตั้งแบบกำหนดเอง |
| เรตติ้งปัจจุบัน | 1เอ |
| ห่วงการออกแบบ | 60 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500mΩ/500V/DC |
| แรงดันไฟฟ้า/กระแสไฟฟ้า | 500VDC/1A |
| ความเป็นฉนวน | ≥500VAC/50Hz/60วินาที |
| ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤50mΩ |
| วัสดุเปลือกหอย | 303 สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุติดต่อ | ทอง-ทอง |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ ~ 80 ℃ |
| ความแข็งแรงของอิเล็กทริก | > 200VAC/50Hz/60s |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1 ก |
| ความเร็วในการหมุน | 0-3000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 6 |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 ℃ ~ 60 ℃ |
| กระแสสูงสุด | 1เอ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |
| ความเร็วในการหมุน | 0-1,000 รอบต่อนาที (1,000-10,000 รอบต่อนาทีต้องมีการปรับแต่ง) |
|---|---|
| ห่วงการออกแบบ | 8 |
| ความเป็นฉนวน | >250VAC/50Hz/60วินาที |
| ความต้านทานของฉนวน | 250MΩ/250V/กระแสตรง |
| การเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก | ≤10mΩ |