| chi tiết đóng gói | hộp |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 ~ 3 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 500/tháng |
| Nguồn gốc | Shenzhen |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 1A |
| Tốc độ vận hành | 5000 vòng/phút |
| Phương pháp lắp | Gắn mặt bích |
| Cấp độ bảo vệ | IP51 |
| Vòng lặp thiết kế | 18 |
|---|---|
| Tốc độ vận hành | 5000 vòng / phút |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ |
| kiểu lắp đặt | Mặt bích, xuyên lỗ hoặc lắp tùy chỉnh |
| Đánh giá hiện tại | 1A |
| Vòng lặp thiết kế | 60 |
|---|---|
| Điện trở cách điện | 500mΩ/500V/dc |
| Điện áp định mức/dòng điện | 500VDC/1A |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Giá trị thay đổi điện trở động | ≤50mΩ |
| Vật liệu vỏ | 303 Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu tiếp xúc | Vàng-Vàng |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ ~ 80℃ |
| Sức mạnh điện môi | > 200vac/50Hz/60s |
| Xếp hạng hiện tại | 1 A |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |