| ตัวเลือกการออกแบบห่วง | 26/28/50 (ย=49.5) |
|---|---|
| ช่วงความเร็วที่กำหนด | 0-100rpm |
| ค่าความต้านทานของฉนวน | 500MΩ@500VDC |
| แรงดัน/กระแส | 0-240VDC/สูงสุด 1A |
| อายุการใช้งาน | 107 การปฏิวัติ |
| วงจร | 26,28,50 (ย=49.5) |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | 500MΩ/500VDC |
| ความเร็ว | 0-100rpm |
| อายุการใช้งาน | 10 ล้านการปฏิวัติ |
| แรงบิด | 1N·ซม |
| ข้อมูลจำเพาะของลูป | 26/28/50 (ย=49.5) |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500MΩ@500VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1A MAX |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 0-240VDC |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/60วินาที |
| ความเร็ว | 0-100rpm |
|---|---|
| อายุการใช้งาน | 107 รอบต่อนาที |
| ห่วงการออกแบบ | 26/28/50 (ย=49.5) |
| เรต V/I | 0-240VDC/1A สูงสุด |
| ติดต่อวัสดุ | ทอง–ทอง |
| ห่วงการออกแบบ | 26/28/50 (ย=49.5) |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | 500MΩ/500VDC |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1A MAX |
| ช่วงความเร็ว | 0-100rpm |
| ความทนทาน | 10 ล้านรอบต่อนาที |
| ข้อมูลจำเพาะของลูป | 26,28,50 (ย=49.5) |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 0-100rpm |
| อายุการใช้งาน | 107 รอบต่อนาที |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/50Hz/60s |
| ติดต่อวัสดุ | ทองทอง |
| ตัวเลือกการออกแบบห่วง | 26, 28, 50 |
|---|---|
| คะแนนความต้านทานของฉนวน | 500 เมกะโอห์ม ภายใต้การทดสอบ 500V DC |
| ความเร็ว | 0-100 รอบต่อนาที |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/50Hz/60s |
| ความต้านทานแบบไดนามิก | ≤15mΩ |
| วงจร | 26 / 28 / 50 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 0–240 โวลต์กระแสตรง |
| จัดอันดับปัจจุบัน | สูงสุด 1a |
| ช่วงความเร็ว | 0–100 รอบต่อนาที |
| ติดต่อวัสดุ | ทอง–ทอง |
| เทคโนโลยีการประมวลผลกระจก | พื้นผิวสัมผัสเสร็จ RA0.02 สำหรับหน้าสัมผัสไฟฟ้าที่เชื่อถือได้ |
|---|---|
| กระบวนการปรับเส้นใยแปรงขั้นสูง | การออกแบบแปรงที่เป็นนวัตกรรมสำหรับอายุการใช้งานที่ยาวนาน |
| กระบวนการผลิตชิ้นส่วนที่มีความแม่นยำ | ความทนทานต่อมิติ <0.01mm สำหรับส่วนประกอบที่มีความแม่นยำสูง |
| กำลังไฟฟ้า | ≥250VAC/50Hz/60s |
| การป้องกันทางเข้า | IP65 สำหรับการป้องกันสภาพแวดล้อมที่รุนแรง |
| เทคโนโลยีการประมวลผลกระจก | พื้นผิวสัมผัสเสร็จ RA0.02 สำหรับหน้าสัมผัสไฟฟ้าที่เชื่อถือได้ |
|---|---|
| กระบวนการปรับเส้นใยแปรงขั้นสูง | การออกแบบแปรงที่เป็นนวัตกรรมสำหรับอายุการใช้งานที่ยาวนาน |
| กระบวนการผลิตชิ้นส่วนที่มีความแม่นยำ | ความทนทานต่อมิติ <0.01mm สำหรับส่วนประกอบที่มีความแม่นยำสูง |
| กำลังไฟฟ้า | ≥250VAC/50Hz/60s |
| การป้องกันทางเข้า | IP65 สำหรับการป้องกันสภาพแวดล้อมที่รุนแรง |