| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| การออกแบบลูป | 18 |
|---|---|
| ความต้านทานของฉนวน | ≥250mΩ/250V/DC |
| พิกัดแรงดัน/กระแส | 80VDC/1A |
| ความแรงของไฟฟ้า | ≥300VAC/50Hz/60s |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง | 96 ชั่วโมง |
| ความเร็วที่กำหนด | 0-100 รอบต่อนาที |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการดำเนินงาน | -40~80°C, ≤80% ความชื้น |
| ความต้านทานของฉนวน | 500MΩ/500VDC |
| เรต V/I | 0-240VDC/สูงสุด 1A |
| ความเป็นฉนวน | 500VAC/50Hz/60s |
| ความเร็วที่กำหนด | 0-100rpm |
|---|---|
| อายุการใช้งาน | 107 รอบต่อนาที |
| ห่วงการออกแบบ | 26/28/50 (ย=49.5) |
| เริ่มแรงบิด | 1N·ซม |
| ชั่งน้ำหนัก | <50 ก. (ไม่รวมลวด) |