| Tốc độ quay | 0-1000 vòng/phút (1000-10000RPM yêu cầu tùy chỉnh) |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 8 |
| Độ bền điện môi | >250VAC/50Hz/60 giây |
| Điện trở cách điện | 250MΩ/250V/DC |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Kích thước | Cực nhỏ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 80V |
| Tốc độ hoạt động | 0-1000RPM |
| Vật liệu nhà ở | Đồng hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 65℃ |
| Dielectric Strength | ≥300VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| Current rating | 1A |
| Operating Speed | 5000rpm |
| Mounting Method | Flange Mounting |
| Protection Level | IP51 |
| Tốc độ quay | 0-3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 6 |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -45oC ~ 60oC |
| Dòng điện tối đa | 1A |
| Vòng lặp thiết kế | 18 mạch |
|---|---|
| Tốc độ vận hành | Tối đa 5000 rpm |
| Tuổi thọ | 10 triệu vòng quay |
| Loại liên hệ | Bàn chải hoặc tiếp xúc không chổi than |
| Đánh giá hiện tại | 1A |
| Tốc độ tối đa | 5000 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng lặp thiết kế | 18 |
| Độ bền điện môi | ≥500VAC/50Hz/60s |
| Độ bền | Chu kỳ 10 triệu |
| Hiệu suất điện môi | ≥300VAC/50Hz trong 60 giây |
| Độ bền điện môi | ≥300VAC/50Hz/60s |
|---|---|
| Số lượng mạch | 18 |
| Tốc độ định mức | 5000 vòng/phút |
| Độ bền | Chu kỳ 50M |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Tốc độ quay | 0 ~ 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 20 |
| cuộc sống lao động | Vòng tròn 10 triệu ~ 100 triệu |
| Thay đổi điện trở động | 10mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến 60oC |
| Tốc độ quay | 0-100 vòng / phút |
|---|---|
| Vòng thiết kế | 44 |
| cuộc sống lao động | 5 triệu vòng/phút |
| Thay đổi điện trở động | ≤20mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -55oC ~ 85oC |