| Công nghệ xử lý gương | Liên hệ bề mặt kết thúc RA0.02 để tiếp xúc điện đáng tin cậy |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65 để bảo vệ chống lại môi trường khắc nghiệt |
| Công nghệ xử lý gương | Liên hệ bề mặt kết thúc RA0.02 để tiếp xúc điện đáng tin cậy |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65 để bảo vệ chống lại môi trường khắc nghiệt |
| Công nghệ xử lý gương | Liên hệ bề mặt kết thúc RA0.02 để tiếp xúc điện đáng tin cậy |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65 để bảo vệ chống lại môi trường khắc nghiệt |
| Công nghệ xử lý gương | Liên hệ bề mặt kết thúc RA0.02 để tiếp xúc điện đáng tin cậy |
|---|---|
| Quy trình điều chế dây tóc bằng bàn chải nâng cao | Thiết kế bàn chải sáng tạo cho tuổi thọ kéo dài |
| Quy trình sản xuất bộ phận chính xác | Dung sai kích thước <0,01mm cho các thành phần chính xác cao |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65 để bảo vệ chống lại môi trường khắc nghiệt |
| Vòng lặp làm việc | 12-20-28 kênh là tùy chọn |
|---|---|
| Điện trở cách nhiệt | ≥110mΩ/250V/dc |
| Vật liệu liên hệ | Vàng vàng |
| Điện áp định mức/dòng điện | 80VDC/1A |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Vòng lặp làm việc | 12-20-28 kênh là tùy chọn |
|---|---|
| Điện trở cách nhiệt | ≥110mΩ/250V/dc |
| Vật liệu liên hệ | Vàng vàng |
| Điện áp định mức/dòng điện | 80VDC/1A |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Vòng lặp làm việc | 12-20-28 kênh là tùy chọn |
|---|---|
| Điện trở cách nhiệt | ≥110mΩ/250V/dc |
| Vật liệu liên hệ | Vàng vàng |
| Điện áp định mức/dòng điện | 80VDC/1A |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Hoạt động tốc độ cao | Hoạt động ở 18000 vòng / phút mà không có hệ thống làm mát |
|---|---|
| Điện trở cách nhiệt | ≥110mΩ/250V/dc |
| Quá trình đổ tích hợp | Tính đồng tâm giữa rãnh vòng và ổ trục ≤0,01mm |
| Khả năng hoạt động liên tục | Hoạt động liên tục trong 90 giờ tại 18000 vòng / phút |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Hoạt động tốc độ cao | Hoạt động ở 18000 vòng / phút mà không có hệ thống làm mát |
|---|---|
| Điện trở cách nhiệt | ≥110mΩ/250V/dc |
| Quá trình đổ tích hợp | Tính đồng tâm giữa rãnh vòng và ổ trục ≤0,01mm |
| Khả năng hoạt động liên tục | Hoạt động liên tục trong 90 giờ tại 18000 vòng / phút |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |
| Vòng lặp làm việc | 12-20-28 kênh là tùy chọn |
|---|---|
| Điện trở cách nhiệt | ≥110mΩ/250V/dc |
| Vật liệu liên hệ | Vàng vàng |
| Điện áp định mức/dòng điện | 80VDC/1A |
| Cường độ điện | ≥250VAC/50Hz/60S |